TDP Party MLA & MP Candidates 2019

Kamma brothers suspects other caste voters

Kamma brothers suspects other caste voters

N. Chandrababu Naidu, seat Kuppam. Last alliance with BJP. The Anti-incumbency of present government will benefit YSRCP to win elections 2019. As on today, I think, 2019 elections will be won by TDP. The people are not largely unhappy and there is no strong national party. Infact, there isno national party in AP.

  1. kuppam – nara chamdrababu .
  2. tekkali – acham naidu
  3. aamudalavalasa – koona ravikumar
  4. echarla – kala venkata rao
  5. vizag east – ramakrishna babu .
  6. sathenapalli – kodela sivaprasad .
  7. narsipatnam – ayyanapatrudu
  8. vijayawada west – daughter of jaleelkhan
  9. peddapuram – chinaraajappa
  10. mailavaram – devineni vuma .
  11. done – son of ke krishnamurthi/kotla suathamma
  12. hindupoor – Lokesh nara .
  13. penamaloor – nandamoori balakrisha .
  14. raptadu- paritala sunitha.
  15. demduloor – chimtamaneni prabhakar
  16. viayawada east dagge rammohan.
  17. ponnuru – doolipalla naremdra.
  18. gurazala – yarapathineni srinivasarao ..
  19. ongole – damacharla janardhan.

The incumbent Telugu Desam Party chief minister N. Chandrababu Naidu, with the YSR Congress Party Chief Y. S. Jaganmohan Reddy and the Jana Sena Party Chief Pawan Kalyan are the main opponents.

Amaravati, Dec 19 (UNI) Andhra Pradesh Chief Minister and Telugu Desam party national president N Chandrababu made it clear that the TDP candidates to be contested in the 2019 elections would be announced in advance.

The Chief Minister held a teleconference with ministers and party senior leaders here on Wednesday. Speaking on the occasion, he asked the TDP cadre to be prepared for election whenever they are conducted.

1 thought on “TDP Party MLA & MP Candidates 2019

  1. తెలుగుదేశం పార్టీ మొదటి జాబితా…

    అమరావతి :
    రాబోయే అసెంబ్లీ, లోక్ సభ ఎన్నికలకి తెలుగుదేశం పార్టీ సర్వం సిద్ధం చేస్తున్నారు.

    దినిభాగంగా నేడో రేపో తొలి జాబితా విడుదల కాబోతోంది.

    లోక్ సభ సభ్యలు :-
    1. శ్రీకాకుళం – రామ్మోహన్ నాయుడు

    2. విజయనగరం – అశోక్ గజపతిరాజు

    3. అమలాపురం – హరీష్

    4. విజయవాడ – కేశినేని నాని

    5. కడప – ఆదినారాయణ రెడ్డి

    6. గుంటూరు – గల్లా జయదేవ్

    7. నంద్యాల – ఎస్పీ వై రెడ్డి కుటుంబ సభ్యులు

    8. బాపట్ల – శ్రీరామ్ మాల్యాద్రి

    అసెంబ్లీ అభ్యర్థులు :-
    1. కడప – అషాఫ్
    2.రాయచోటి – రమేష్ రెడ్డి
    3.రాజం పేట – చెంగల రాయుడు
    4.రైల్వ కోడూరు – నరసింహ ప్రసాద్
    5. బద్వేల్ – లాజర్
    6.మైదుకూరు – డి ఎల్ రవీంద్ర రెడ్డి
    7. జమ్మలమడుగు – రామా సుబ్బారెడ్డి
    8.పులివెందుల – సతీష్ రెడ్డి
    9. కమలాపురం – వీర శివారెడ్డి
    10.తాడిపత్రి – జేసి ప్రభాకర్ రెడ్డి
    11. రాప్తాడు పరిటాల సునీత
    12. పుట్టపర్తి – ……….
    13. ఉరవకొండ – పయ్యావుల కేశవ్
    14.హిందూపురం – నందమూరి బాలకృష్ణ
    15.పత్తికొండా – కేఈ కృష్ణా మూర్తి
    16. శ్రీశైలం – బుడ్డ రాజశేఖర్
    17. ఆళ్లగడ్డ – అఖిల ప్రియా
    18.నంద్యాల – బ్రహ్మానంద రెడ్డి
    19.ఆదోని – మీనాక్షి నాయుడు
    20.కుప్పంలో నారా చంద్రబాబు నాయుడు
    21. పలమనేరు – అమర్ నద్ రెడ్డి
    22.పుంగనూరు – అనూష రెడ్డి
    23.నగరి – గాలి ముద్దు కృష్ణ మ్మ గారి కుమారుడు
    24.పీలేరు – నల్లూరి కిషోర్ కుమార్ రెడ్డి
    25. శ్రీకాళహస్తి – బొజ్జాల కుటుంబ సభ్యులు
    26.నెల్లూరు నగరము – పి నారాయణ
    27.సర్వేపల్లి – సోమిరెడ్డి చంద్రమోహన్ రెడ్డి
    28.కొవ్వూరు – పొలంరెడ్డి శ్రీనివాసరెడ్డి
    29.ఆత్మకూరు – బొల్లినేని కృష్ణయ్య
    30.పర్చూరు – ఏలూరి సాంబశివరావు
    31.అద్దంకి – గొట్టిపాటి రవికుమార్
    32.ఒంగోలు – దామంచర్ల జనార్దన్
    33. దర్శి – సిద్ధ రాఘవరావు
    34.తెనాలి – ఆలపాటి రాజేంద్రప్రసాద్
    35. వేమూరు – నక్క ఆనంద్ బాబు
    36. పొన్నూరు – ధూళిపాళ్ల నరేంద్ర కుమార్
    37. గురజాల – యరపతినేని శ్రీనివాసరావు
    38.వినుకొండ – జి వి ఆంజనేయులు
    39. చిలకలూరిపేట – ప్రత్తిపాటి పుల్లారావు
    40. మైలవరం – దేవినేని ఉమామహేశ్వరరావు
    41. మచిలీపట్నం – కొల్లు రవీంద్ర
    42. పెడన – కాగిత వెంకట్రావు
    43. విజయవాడ తూర్పు – గద్దె రామ్మోహన్ రావు
    44. గన్నవరం – వల్లభనేని వంశీ
    45.పెనమాలూరు – బోడె ప్రసాద్
    46.దెందులూరు – చింతమనేని ప్రభాకర్
    47.ఏలూరు – బడేటి బుజ్జి
    48.గోపాల పురం – మద్దిపాటి వెంకట రాజు
    49.తణుకు – ఆరిమిల్లి రాధ కృష్ణ
    50. పాలకొల్లు – నిమ్మల రామానాయుడు
    51. ఉండి – శివ రామ రాజు
    52.ఆచంట – పితాని సత్యనారాయణ
    53. జగ్గo పేట – జ్యోతుల నెహ్రు
    54.కొత్తపేట -బండారు సత్యనoదం రావు
    55.అనపర్తి – నల్లమిల్లి రామకృష్ణ రెడ్డి
    56.ముమ్మిడివరం – దాట్ల బుచ్చి రాజు
    57.మండపేట – జోగేశ్వర రావు
    58. ప్రత్తిపాడు – పరుపుల రాజు
    59.రాజోలు – బత్తిన రాము
    60. పాయకరావుపేట – అనిత
    61.నర్సీ పట్నం – అయ్యన్నపాత్రుడు
    62. విశాఖ ఈస్ట్ – వెలగపూడి రామకృష్ణ
    63. భీమిలి – గంట శ్రీనివాస్
    64. అరకు – కిడారి శ్రవణ్ కుమార్
    65. ముడుగుల – రామానాయుడు
    66.పిందుర్తి – బండారు సత్యనారాయణ మూర్తి
    67. బొబ్బిలి – సుజయ కృష్ణ రంగారావు.
    68.ఎస్ కోటా – కోళ్లు లలిత కుమారి
    69.రాజాం – కొండ్రు మురళి
    70. ఏర్చర్ల – కళా వెంకట్రావు
    71. టెక్కిలి – అచ్చెన్నాయుడు
    72.పలాస – గౌతు శిరీష్

    రెండుమూడు రోజ్జులో 70మంది అభ్యర్థులను ఖరారు చేయబోతున్నారు రాష్ట్ర ముఖ్యమంత్రి నారా చంద్రబాబు నాయుడు గారు

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *